Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể lớp của tui

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
magiap

magiap

Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha   Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha I_icon_minitimeSun May 24, 2009 12:33 am

lol! Vậy là hết 4 năm tui mình học chung rồi. Chia tay thậy là bùn Mad vì vậy em mong các bà con cô bác trong lớp mình hãy mau vào đây mà khai báo nich yahoo để anh em, bạn bè dể dàng liên lạc. Cho đù có xa nhau cũng tìm thấy nhau.

Là Người đi đầu nên em xin khai báo nich của mình trước : vuacaucakl01@yahoo.com
Nếu ai add thì nhớ để lại tin nhắn là ai để em nhớ Very Happy Very Happy
lol! lol! nào khai nich đi chứ đừng lười nha lol! cheers
Clover1512

Clover1512

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha   Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha I_icon_minitimeSun May 24, 2009 8:29 pm

Hmm! magjap viết baj` này phải đoá. Very Happy .Tập thể 9/8 VIP_PRO nên "kê khaj" hết njck của mjnh` nhaz' Smile để khj nào ONLINE thj` con` gặp nhau mà "888" nữa nhaz' lol! và còn" luôn bên bạn dù bạn ở nơi đâu" chứ nhỉ!!!! Razz --->> OK
NJCK OF TUI NÀ, PÀ KON ADD NHAZ' VÀ NHỚ ĐỂ LẠI TÊN CHO TUI CÒN BJK MÀ HỎI THĂM geek hj.....hj...
lol! Juliet_winter1512@yahoo.com.vn lol!

Được sửa bởi Clover1512 ngày Mon May 25, 2009 7:07 am; sửa lần 2.
kiemsinghinnam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha   Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha I_icon_minitimeMon May 25, 2009 2:28 am

hiepsimu

hiepsimu

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha   Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha I_icon_minitimeWed May 27, 2009 3:26 am

Nick cua tao thi khoi noi he
hiepsimu_demsao255
heo_coi

heo_coi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha   Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha I_icon_minitimeWed May 27, 2009 8:39 pm

con`cua? tui la` heocoi381 don gian de nho' khoi? wen^ Sad lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha   Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha I_icon_minitime

Vô đây mà khai báo nick chát để anh em dể liên lạc nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang